HtTp://PDwán.cOmE.vN
Hello
Hello
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalli*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
green102
Admin
Admin
green102

Nam
Myself : Feel free to write

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Left_bar_bleue0/200Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Empty_bar_bleue  (0/200)

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeFri Sep 12, 2008 4:32 pm

Sau 1 thời gian túng thiếu tiền, 1 đã lướt web khá lâu để kiếm chút nhét răng, sau vài lần bị lừa đảo :( , và kết quả là hộp mail bị spam > 30 mail/ ngày. Cuối cùng em cũng tìm ra đc 1 số trang web khá tin tưởng và kiếm tiền rất nhanh và dễ dàng
Mình đã kiếm đc $11 chỉ trong 2 ngày, các bạn tin ko 8) .

Nhưng trước tiên bạn cần có 1 tài khỏan trên Paypal trước đã www.paypal.com. Trang này là trang web rất tin cậy dùng để thanh tóan các hóa đơn mua bán trên mạng chắc nhiều bạn cũng quen thuộc với trang này.Bạn vào phần sign up và chọn Personal. Cứ theo các bước mà điền đầy đủ thông tin. Mình chưa thử nhập thông tin bằng địa chỉ vn nhưng đây là 1 số gợi ý
-Adress: địa chỉ của bạn nhưng ko đánh dấu
-Zip/Postal Code : 84
-Phone number: ko sure nhập đc dt Việt Nam ko ^^, ko thì các bạn điền theo mẫu 281-781-**** (random 4 số cuối :lol: )
Sau khi đã xác nhận các thông tin và xác nhận trong hộp mail, bạn hãy đăng nhập lại account paypal để xác nhận thông tin. Bạn không cần phải nhập tài khỏan bank account or credit card number để verified tk. Nếu có cũng tốt. Từ đây bạn có thể dùng paypal để mua hay bán các món đồ ưa thích trên mạng.

Sau đây là phần trọng tâm của vấb đề. Bạn hãy vào ĐÂY để đăng ký cho mình 1 account trên gangstergreed.com.

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! 66137b9e5a

Lưu ý phần "PayPal e-mail" bạn phải điền chính xác hộp mail mà bạn dùng để đăng ký ở Paypal để gangstergreed thanh tóan cho bạn. Done.
Giờ bạn nhìn vào cột bên trái, chọn Earn Cash, có 4 phần.

- Free Order: phần này chỉ dành cho các bạn ở US thôi, nhớ nhé only US, nó sẽ kiểm tra IP đấy. gangstergreed sẽ đưa ra cho bạn 1 list trang web và yêu cầu cần phải hòan tất, đa số là hòan tất survey của những trang Ads. Sẽ tốn của các bạn 1 khỏang kha khá thời gian để hòan tất. Lưu ý cần có 1 hộp mail riêng để tránh bị spam dài dài 8) . Khi hòan tất bạn chọn Mark as complete như trong hình
Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! E58d71eb32
Cứ mỗi lần hòan tất 1 survey, bạn sẽ đc trả từ $0.25-4. Wá tuyệt phải không nào. Nếu muốn nhanh hơn sẽ có 1 số mục Ads như điền số dt rồi confirm số pin nó gửi tới. Mặc dù phone bạn sẽ bị nó spam dài dài nhưng làm xong giá cả rất hấp dẫn $4-7. Hint: mượn phone của 1 thằng khác :0

-International Offers:
dành cho các bạn ngòai khu vực US hay đa số là ở UK và EU
-Trial Offers cái này yêu cầu bạn cần có thẻ credit card. Bạn sẽ offers 1 số item dùng thử và bạn sẽ đc nhận 1 số tiền từ $15-25 cho tùy lại sản phẩm. Do cái này yêu cầu đềi credit card nên em chưa dám thử do sợ bị hack. Anh nào gan to đi trước chia sẽ kinh nghiệm lại, ông cha ta có câu "có gan làm giàu" mà. Nhưng hình như chỉ dành cho US only
-Daily Survey: mỗi ngày 1 survey/ 1$, mò vô kiếm ăn.
Ngòai ra các bạn hãy copy phần referral link của mình ròai giới thiệu cho mọi người bít. Cứ mỗi thành viên đăng ký dưới sự giới thiệu của bạn, bạn sẽ nhận đc thêm $1.

Sau khi đã kiếm đc trên $10 bạn chỉ việc vào mục Your Stats và chọn Cash Out.
Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! 87609fc7d4

Việc rút tiền sẽ đc tiến hành từ 1-2 ngày, đôi khi 3 ngày. Bạn không tin ư, hãy nhìn vào hình phía trên bạn sẽ thấy gangstergreed đã paid mình $11.30.
Không dừng lại ở đó, sau khi đã nhận đc receipt bạn hãy post lên forum của gangstergreed trong phần Payment Proof, bạn sẽ có cơ hội nhận thêm $15 nữa. Chưa bao giờ việc kiếm tiền nhanh và dễ dàng đến như vậy. Chắc nhiều bạn đã nhiều lần nghe câu nói: Chưa kiếm đc đồng nào mà đã ăn xài phung phí. Giờ đây là thời cơ để các bạn kiếm số tiền đầu đời của mình để mua những món đồ cho riêng mình mà ko phải phụ thuộc vào ba mẹ
fud_etra
Moderator
Moderator
fud_etra

Nam

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Left_bar_bleue0/200Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Empty_bar_bleue  (0/200)

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeFri Sep 12, 2008 6:36 pm

có rút tiền được không vậy hay là chỉ dùng tiền để mua bán thôi
mà sao em kiếm tiền dễ vậy,anh click quảng cáo mấy ngày mới được 1$
green102
Admin
Admin
green102

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:32 am

Nếu muốn rút tiền thì chỉ việc nhập credit card number vô paypal thôi, rồi chuyển hết tiền vô card. Em kiem dc $11 là do cả ngày ngồi click & click =.= + cu Tú ủng hộ 1 account + comfirm 1 mã pin nó gửi tới phone = $4.
Mấy cái survey hơi khó làm, thường phải làm 1 lèo khá dài nhưng chờ cả buổi nó vẫn ko lên tiền, tưởng là còn nữa. Ai ngờ hôn sau nó dồn tiên lên $2-3 ^^
fud_etra
Moderator
Moderator
fud_etra

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeMon Sep 15, 2008 5:46 pm

hic cái daily survey làm không được,hình như nó chặn IP từ VN
Còn cái International offers thì toàn là US & UK,vậy cũng nói là International ,pó tay
Ôi giấc mơ tỉ phú :((
green102
Admin
Admin
green102

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeTue Sep 16, 2008 5:28 am

Chà, thử change IP của US thử xem, không thì qua US học để kiếm chút tiền xài $$$
minhnhat14
Tổ viên
Tổ viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeTue Sep 16, 2008 12:00 pm

eh Huy hinh` nhu dung` cai paypal co the mua dc black dollars ben facebook phai hem em... tao dang thieu tien` kinh khung ben facebook day...
green102
Admin
Admin
green102

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeTue Sep 16, 2008 12:54 pm

Tao ko bít nữa do tao ko xài facebook, thường mày trang lớn nó accept paypal hết mà, ko lo
*machine*
Newbie
Newbie
*machine*

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeTue Sep 16, 2008 8:22 pm

Ngoài trang gangstergreed mà em Huy đã đưa. Anh em có thể vào http://bux.to/?r=mrto299 để kiếm tiền. Sau khi đăng kí, nhiệm vụ là click wảng cáo đê kiếm tiền. Mọi ng vào surf ads nó sẽ hiện ra 1 loạt dang mục đê 3wảng cáo. Click vào 1 cái rồi chờ 30s. Sau khi hết 30s thì sẽ có 1 dấu check trên đầu. Khi đó bạn đã bỏ túi 0,01$. 1 ngày bạn chỉ có thể click 14-15 wảng cáo. Ngoài cách đó bạn có thể dùng cái đg link từ tài khoản của bạn để giới thiệu cho ng khác giống như em đã làm trên. Giới thiệu đc 1ng bạn sẽ có 2$. Good luck! Click link trên để ủng hộ em nha mọi ng
fud_etra
Moderator
Moderator
fud_etra

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitimeWed Sep 17, 2008 11:44 am

fake được rồi ghostrurf đúng là pro thiệt ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!   Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!! I_icon_minitime

Kiếm tiền trên mạng dành cho các bạn ở US và UK, Việt Nam cũng vô luôn!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang